page_banner

Kayayyaki

  • 1.6~2.5mm Zeolite molecular sieve 3a 4a 5a structure, chemistry, and use

    1.6 ~ 2.5mm sieve kwayoyin Zeolite 3a 4a 5a tsarin, sunadarai, da amfani

    Sieve na kwayoyin Zeolite wani nau'in talla ne ko kayan fim tare da micropores iri ɗaya, galibi sun haɗa da silicon, aluminum, oxygen da wasu sauran kayan ƙarfe. Girman raminsa yayi daidai da girman kwayoyin halitta, kuma ana keɓe ƙwayoyin ruwa daban -daban gwargwadon girman ramin sa. Maganin kwayoyin Zeolite yana nufin waɗancan aluminosilicates na halitta da na roba waɗanda ke da aikin sieve. Sieve na kwayoyin Zeolite ya zama batun mai zaman kansa saboda keɓantaccen tsari da aikin sa. Aikace -aikacen keɓaɓɓen sieve na kwayoyin zeolite ya bazu zuwa masana'antar petrochemical, kariyar muhalli, injiniyan halittu, masana'antar abinci, masana'antun magunguna da sinadarai da sauran fannoni. Tare da haɓaka masana'antu daban -daban a cikin tattalin arziƙin ƙasa, fatan aikace -aikacen da keɓaɓɓen sikelin ƙwayoyin zeolite ya zama mai fa'ida.

  • best Zeolite powder for plants bulk price

    mafi kyawun foda na Zeolite don tsirrai girma

    Zeolite foda an yi shi da niƙa dutsen zeolite na halitta, kuma launi launin kore ne fari. Zai iya cire kashi 95% na ammoniya nitrogen a cikin ruwa, tsarkake ingancin ruwa da rage faruwar yanayin canja wurin ruwa.

  • natural zeolite ore in Water Treatment china manufacturers

    hakar ma'adinai na zeolite a cikin masana'antun Kula da Ruwa na China

    Zeolite wani ma'adinai ne, wanda ya fara ganowa a cikin 1756. Masanin kimiyyar hako ma'adinai na Sweden Axel Fredrik Cronstedt ya gano cewa akwai nau'in aluminosilicate na halitta wanda ke tafasa lokacin ƙonewa, don haka ya sa masa suna "zeolite" (zeolit ​​na Sweden). "Dutse" (lithos) ma'ana "tafasa" (zeo) a Girkanci. Tun daga wannan lokacin, binciken mutane kan zeolite ya ci gaba da zurfafa.

  • Natural Zeolite filter media water treatment price

    Halitta Zeolite tace farashin maganin ruwa na kafofin watsa labarai

    Kafafen watsa labarai na Zeolite an yi su ne da ƙyalli mai ƙyalli na zeolite, wanda aka tsarkake kuma aka ƙera shi. Yana da ayyukan talla, tacewa da deodorization. Ana iya amfani da shi azaman mai tsabtace mai inganci da jigilar jigilar kaya, da sauransu, kuma ana amfani da shi sosai a cikin maganin kogin, gina gandun dajin, magudanar ruwa, ruwa.

  • Environmentally friendly Zeolite ecological permeable brick with excellent permeability

    Tsabtace muhalli na Zeolite muhalli mai ƙyalƙyali mai ƙyalli tare da kyakkyawan ƙima

    Ginin tubalin muhalli na Zeolite sabon salo ne na kayan gini wanda aka sarrafa shi ta hanyar kulawa ta musamman na zeolite azaman albarkatun ƙasa. Bulo mai ƙyalli na muhalli na Zeolite gaba ɗaya yana warware matsalolin permeability, daskarewa-narkewa, lanƙwasa da ƙarfin matsin lamba na bulo na yau da kullun, kuma yana da tsarin haske kuma babu nakasa. , Ajiye makamashi, kariyar muhalli, kiyayewa mai sauƙi, ƙarfi acid da juriya na alkali, tsawon rayuwar sabis, fa'idar ƙasa da yanayin yanayi, da ayyuka na musamman waɗanda tubalin da ba za a iya samun su ba.

  • Animal Zeolite Feed Grade Powder additive for all livestock

    Dabbar Zeolite Abinci Ƙarin Foda Ƙari ga duk dabbobin gida

    Zeolite foda shine samfuran foda da aka samo ta hanyar niƙa da tantance zeolite na halitta. Ba wai kawai ana amfani da ita sosai a masana'antar gini ba, har ma tana da gudummawa da yawa ga masana'antar kiwo da kaji. Zeolite na halitta shine aluminosilicate mai ɗimbin ƙarfe na alkali da ƙarfe na ƙasa, kuma babban abin sa shine alumina. Grade Feed Grade yana da kayan talla da zaɓuɓɓukan talla na talla, kaddarorin musayar ion mai juyawa, kaddarorin masu ƙarfi, juriya mai zafi da juriya na acid.

  • Zeolite Fertilizer Zeolite soil conditioner for Soil & Grass

    Zeolite Taki Zeolite kwandishan don ƙasa & ciyawa

    kwandishan na ƙasa zeolite kwandishan ne na gyaran ƙasa mai aiki wanda aka shirya daga zeolite na halitta. An haɗe kwandishan ƙasa na zeolite ta hanyar tsari na musamman, wanda ke haɓaka halaye na musamman da ayyuka na zeolite na halitta, kuma yana da tasiri na musamman akan ƙasa mai taƙama, ƙasa mai gishiri mai gishiri, ƙasa ta gurɓata da ƙarfe mai nauyi, da wuraren gurɓataccen rediyo. Yin amfani da fasahar zeolite don aiwatar da gyaran ƙasa, ƙarancin farashi, sakamako mai sauri, gyaran jiki, kuma babu gurɓataccen sakandare.

  • Hot selling Expanded and vitrified ball for sale

    An sayar da zafi mai ƙyalli da ƙyalli mai ƙyalli don siyarwa

    Ƙwallon da aka faɗaɗa kuma mai ƙyalƙyali ya kasance saboda ƙyalli na farfajiya don samar da wani ƙarfin barbashi, kaddarorin jiki da na sinadarai suna da tsayayye sosai, tsufa da juriya yanayi yana da ƙarfi, kuma suna da ingantaccen rufin zafi, kariyar wuta da kaddarorin shan sauti. Sun dace da jimlar cika haske da rufin zafi da kariyar wuta a fannoni da yawa. Abubuwan da ke jan sauti da kayan rufewar zafi. A cikin masana'antun kayan gini, ta amfani da Ƙarar da ƙwallon ƙwallo azaman ƙira mai nauyi na iya haɓaka ɗimbin ruwa da juriya na turmi, rage raguwar kaddarorin abu, haɓaka aikin gaba ɗaya na samfur, da rage farashin samarwa gaba ɗaya.

  • HGM Hollow Glass Microspheres thermal insulation manufacturers

    HGM Hollow Glass Microspheres thermal masana'antun masana'anta

    Ƙananan microspheres na gilashi ba su da fari a cikin bayyanar, wanda abu ne mai buɗaɗɗen foda tare da ruwa mai kyau. Halayen sune: rubewar sauti, jinkirin harshen wuta, rufin lantarki mai kyau, ƙarancin ƙarfi, ƙarancin sha, da ƙarfi. An yi amfani da shi sosai wajen buga tawada, adhesives, robobi na injiniya, robar da aka gyara, da sassan rufin lantarki. Saboda tsayayyen aikin sa, juriya mai kyau na yanayi, da ƙarancin farashi, an yi amfani da shi sosai.

    Babban abubuwan da ke cikin ƙananan gilashin gilashi sune silicon dioxide-SiO2 da aluminum oxide-Al2O3 bayan an kore su an jera su a babban zafin 1400.°C. Girman ƙaramin microspheres na gilashi tsakanin 5 zuwa 1000 microns.

  • paint additive Ceramic Powder for sale

    fentin fenti Ceramic Foda don siyarwa

    Ceramic foda abu ne mai sauƙi wanda ba ƙarfe ba ne. Babban abubuwan haɗin shine SiO2 da Al2O3. Ceramic foda yana da watsawa mai kyau, babban ikon ɓoyewa, babban farin fari, dakatarwa mai kyau, kwanciyar hankali na sunadarai, filastik mai kyau, zafin zafin zafin zafi, da ɗimbin yawa. Ƙananan, ƙananan hasara akan ƙonewa, watsawar haske mai kyau da rufi mai kyau. Zai iya inganta talla, juriya na yanayi, dorewa, goge gogewa, juriya da zafin zafin zafin fenti, inganta kayan aikin fim ɗin fenti, ƙara nuna gaskiya, da inganta juriya na wuta. Ana iya amfani da shi don hana gurɓataccen iska, juriya na wuta, tsayayyen zafin jiki, foda, suturar gine-gine da daban-daban na masana'antu da na farar hula musamman sun dace da babban sheki mai sheki mai sheki da sauran kaushi. Suna iya maye gurbin adadin titanium dioxide, kawar da abin da ke faruwa na hoto-flocculation wanda ya haifar da amfani da titanium dioxide, hana rawaya na fenti, da rage farashin samarwa na kamfani. Ceramic foda an san shi da “sabon abu a cikin sararin samaniya

  • Powder metallurgy hollow fly ash cenosphere particles supplies

    Foda metallurgy m tashi gardama ash cenosphere barbashi abubuwa

    fly ash cenosphere wani nau'in ƙwallon ƙura ne wanda zai iya shawagi a saman ruwa. fly ash cenosphere ya kasance fari-fari, tare da bango mai kauri da m, nauyi mai nauyi, 160-400 kg/m3, girman barbashi kusan 0.1-0.5 mm, kuma saman yana rufe da santsi. Low thermal watsin, refractoriness ≥1610 ℃, yana da kyau kwarai thermal rufi refractory abu, yadu amfani a samar da hur castables da hako mai. A sunadarai abun da ke ciki na gardama ash cenosphere ne yafi silica da aluminum oxide. Yana da halaye da yawa kamar barbashi mai kyau, rami, nauyi mai nauyi, ƙarfi mai ƙarfi, sa juriya, tsayayyar zafin zafin jiki, ruɓaɓɓen zafi, rufi da jinkirin harshen wuta.

  • Lightweight plastering plaster mortar mix for builders

    Gilashin filastik mara nauyi mai haɗewa ga magina

    Turmi mai filastik filastik abu ne mai busasshen foda wanda kamfanin mu ke amfani da madaidaicin gypsum foda mai ƙyalƙyali mai ƙyalƙyali, microbeads mai ƙyalƙyali da kayan adon da aka shigo da su don haɗawa a cikin wani rabo. Ana amfani da wannan samfurin musamman don daidaita bangon cikin gida da rufin manyan ayyukan gine-gine. Sababbin samfura ne, masu muhalli da tattalin arziƙi da ƙasar ta inganta a maimakon siminti. Ba wai kawai yana da ƙarfin siminti ba, amma kuma yana da ƙoshin lafiya da ƙarin muhalli fiye da ciminti, mai ɗorewa da ɗorewa, tare da manne mai ƙarfi, ba mai sauƙin narkewa, tsagewa, ramuka, da faɗuwa. Foda da sauran fa'idodi, masu sauƙin amfani da adana kuɗi. Dangane da farashin naúrar, filastin gypsum ya fi na siminti tsada, amma robar gypsum turmi yana da fa'idodi da yawa. Idan aka tattara, farashin filastik a kowane murabba'in mita na filastik gypsum ya yi ƙasa da na siminti.

123 Gaba> >> Shafin 1 /3